ราคา: น้อยไปมาก!
รวม 6 02 5 บันทึก (s) พบ!
ได้รับการแจ้งเตือนรายการใหม่สำหรับการค้นหานี้!
SKIP 5
ก่อนหน้านี้
83
84
85
86
87
...
90
หน้าถัดไป
SKIP 5
I Colli Fiorentini
Tuscany, อิตาลี
EUR 2,000,000
8
7
624 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Exclusive 17th-century villa with a consecrated church and an Italian garden for sale in L
Capannori, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 12,000,000
8
7
13,993 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Refined property being renovated for sale, with over 100 hectares of grounds between Siena
Castellina In Chianti, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 6,100,000
26
23
64,584 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Prestigious estate surroundedby an extraordinary hilly landscape in the Florentine Chianti
Florence, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 1,500,000
5
4
5,167 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Two-storey dream estate with stunning terraces in the Quadronno area
Milano, ลอมบาร์เดีย, อิตาลี
แจ้งราคาตามที่ขอ
4
4
2,766 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Design apartment in the historic centre of Lucca
Lucca, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 750,000
2
2
1,991 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Casale Pollaiolo
Siena, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 350,000
3
2
230 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
RESTORED FARMHOUSE WITH EVENT VENUE FOR SALE IN SUBBIANO
Capolona, อิตาลี
EUR 1,890,000
6
12
9,472 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
CASALE IL FONTANILE
Cortona, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 690,000
5
3
414 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
, Arezzo 52100
Arezzo, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 1,650,000
8
4
7,373 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
town house-Monteriggioni, Siena, ITALY
Monteriggioni, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 580,000
2
3
2,529 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Dimora Serena con vista Lago
Citta Della Pieve, Umbria, อิตาลี
EUR 350,000
3
2
232 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
VILLA BELFORTE
Loro Ciuffenna, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 2,950,000
13
11
825 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Il poggio degli ulivi
Siena, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 1,750,000
4
5
440 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Estate of approximately 2,000 sqm with a panoramic swimming pool, terraced gardens and sev
Prato, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 5,900,000
12
14
21,528 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
PODERE CIGNO
Grosseto, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 3,400,000
13
16
733 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
apartment-Barberino Val d'Elsa, Firenze, ITALY
Barberino Val d'Elsa, อิตาลี
EUR 290,000
2
2
1,291 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Villa Ocra
Arezzo, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 2,950,000
6
6
616 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
Wonderful luxury villa for sale in Pisa
Cascina, ทัสคานี, อิตาลี
แจ้งราคาตามที่ขอ
25
7
32,292 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
, Pietrasanta 55045
Pietrasanta, ทัสคานี, อิตาลี
EUR 1,300,000
3
2
1,205 ft
2
รายละเอียด
ติดต่อเจ้าของ!
เรียงลำดับตาม
ที่เพิ่มเข้ามาใหม่!
แก้ไขล่าสุด
ราคา: มากไปน้อย!
ราคา: น้อยไปมาก!
SKIP 5
ก่อนหน้านี้
83
84
85
86
87
...
90
หน้าถัดไป
SKIP 5